Laptop Laptop Asus TUF Gaming F15 FX506HC-HN144W ĐỘ BỀN CƠ GIỚI HÓA Laptop Asus TUF Gaming F15 FX506HC-HN144W kết hợp bộ xử lý Intel Core i5-11400H (up to 4.5GHz, 12MB). NVIDIA GeForce RTX 3050 với TGP tối đa 140W và MUX switch. Thiết kế khung máy nhỏ hơn 4,5%, nâng bàn di chuột lớn hơn 26%. Hỗ trợ màn hình 144Hz với Adaptive-Sync và tỷ lệ màn hình so với thân máy là 80%. Tích hợp thêm cổng Thunderbolt ™ 4 và. USB Type-C, RAM DDR5-4800MHz TỐI ƯU HÓA HIỂN THỊ Màn hình NanoEdge mới với viền mỏng chỉ 6.5mm. Logo TUF cũng đã được tạo hình lại, với cả phiên bản chạm nổi và điêu khắc bằng laser.Hệ thống đèn báo bốn chiều được tích hợp trong boong bàn phím cho phép theo dõi nhanh thông tin hệ thống chính. Bàn di chuột được cải tiến lớn hơn 26% so với bản TUF cũ. Sở hữu màn hình IPS-level với tần số quét cực nhanh hỗ trợ FHD 144Hz. Độ phủ màu sRGB đạt 63% và góc nhìn rộng đảm bảo màu sắc sống động và chân thực nhất. Độ Bền Chuẩn Quân Đội The Ultimate Force (Lực Lượng Quân Đội Tinh Nhuệ ). Laptop Asus TUF Gaming F15 FX506HC-HN144W vượt qua hàng loạt các thử nghiệm MIL-STD-810G nghiêm ngặt. Các bài test trong các điều kiện khác nhau bao gồm phơi nhiễm bức xạ mặt trời, độ cao và nhiệt độ cực cao. Laptop Asus TUF Gaming F15 FX506HC-HN144W được chứng nhận để chịu đựng việc sử dụng hàng ngày. Dù là bạn cố tình hoặc vô tình va chạm hay rơi rớt. Độ bền của chiếc laptop này đã được đẩy tới giới hạn để đảm bảo tốt nhất cho game thủ. BÀN PHÍM Sở hữu hành trình phím 1.7 mm với 20 triệu lần nhấn, đủ cho nhiều năm làm việc và chơi game. Bàn phím có tính năng RGB-backlighting thể thể hiện phong cách độc đáo của riêng mình. Công nghệ Overstroke và HyperStrike độc ​​quyền đảm bảo việc đánh máy nhanh hơn, chính xác hơn. Lấy cảm hứng từ máy tính để bàn với nhóm phím WASD được thiết kế khác với những phím còn lại. Bàn di chuột lớn hơn 26% đảm bảo bạn luôn kiểm soát được. Công Nghệ THERMAL Thiết kế độ dày thay đổi mới của chúng tôi có lợi ích kép là tăng áp suất đồng thời giảm tiếng ồn của quạt. Đặc biệt công nghệ Fan Overboost luôn giữ được sự mát mẻ ngay cả trong những trò chơi khắt khe nhất. Với thiết kế 2 quạt tản nhiệt độc lập để làm mát CPU và GPU riêng biệt. Quạt làm mát Arc Flow Fans™ với mỗi fan 84 lưỡi giúp tối đa hóa luồng không khí. Cải thiện luồng không khí lên đến 13%. Âm Thanh Vòm – Surround Sound Được tích hợp công nghệ Hi-Res Audio™. Chất lượng âm thanh Dolby Atmos chân thật như đưa người nghe nhập vai vào trò chơi. Ngoài ra nó có tính năng NoiseCancellation Technology – lọc tạp âm bằng AI mang lại cho người dùng trải nghiệm âm thanh tốt nhất. Phần Mềm Hỗ Trợ Độc Quyền TUF Gaming Armory Crate đặt tất cả hệ thống kiểm tra, thông tin và điều khiển LED bàn phím trong một app duy nhất. Bạn có thể dễ dàng thay đổi cài đặt cũng như thiết lập tối đa bốn cấu hình trò chơi. Chúng sẽ tự động điều chỉnh khi bạn khởi chạy các tựa game yêu thích của mình. Các tùy chọn này chỉ là khởi đầu cho những gì sẽ trở thành một công cụ linh hoạt hơn nữa.
Cam kết
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Asus
Part Number FX506HC
Màu sắc Đen Đen
Bảo hàng 06 tháng
Bộ vi xử lý Intel Core i5-11400H (up to 4.5GHz, 12MB)
RAM 16 GBDDR4 2 khe (1 khe 8GB + 1 khe rời)3200 MHz
VGA NVIDIA GeForce RTX 3050Ti
Ổ cứng 512GB SSD
Màn hình 15.6" FHD (1920 x 1080) IPS, 144Hz
Cổng giao tiếp 3 x USB 3.2 HDMI Jack tai nghe 3.5 mm LAN (RJ45) Thunderbolt 4 USB-C
Kết nối mạng Bluetooth 5.2Wi-Fi 6 (802.11ax)
Webcam HD webcam
Hệ điều hành Win 11SL
Pin 3 Cell 48Wh
Kích thước 359.0 x 256.0 x 22.8 mm
Trọng lượng ~2.3 kg
Xem thêm thông số kỹ thuật
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
0.0
    0 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngay
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX506HC ( i5-11400H, RAM 16GB, 512GB SSD, RTX 3050, 15.6" FHD)